Xuất khẩu của các nước trên thế giới

Đơn vị: USD

Mới nhấtTrước đóCao nhấtThời gian
Ả Rập Saudi310.383.733.333239.993.333.333399.419.733.3332018
Afghanistan1.192.286.4691.148.855.4344.028.235.7132018
Ai Cập47.449.289.70237.231.733.45653.800.000.0002018
Albania4.776.973.4384.110.273.6614.776.973.4382018
Algeria37.932.650.28433.403.107.18582.034.752.0982018
Ấn Độ536.965.029.001498.165.356.456536.965.029.0012018
Angola35.420.915.61728.440.561.88771.632.934.5962018
Antigua và Barbuda608.888.889602.193.556625.368.6672018
Áo248.596.964.235223.978.845.639248.596.964.2352018
Argentina74.667.455.94672.256.505.01497.810.932.6292018
Armenia4.663.968.1984.303.143.6264.663.968.1982018
Aruba1.912.290.5031.848.603.3521.912.290.5032018
Azerbaijan25.484.470.58819.839.356.26337.214.511.8402018
Ba Lan323.993.410.305286.020.162.464323.993.410.3052018
Bahamas4.093.100.0004.239.300.0004.257.100.0002018
Bahrain33.242.792.55326.731.382.97934.103.723.4042018
Bangladesh40.558.319.57437.548.748.73640.558.319.5742018
Barbados1.775.045.9001.648.850.0002.090.350.0002018
Belarus41.882.705.14336.551.674.17151.744.692.3352018
Belize1.009.694.450933.746.6501.036.213.2002018
Benin3.665.382.1422.523.090.6723.665.382.1422018
Bermuda2.656.891.0002.589.439.0002.704.649.0002018
Bhutan735.446.792608.539.736750.024.1052018
Bỉ467.594.514.628424.418.632.561467.594.514.6282018
Bờ Biển Ngà12.814.809.88012.824.122.43113.870.430.0112018
Bồ Đào Nha103.723.551.27193.642.896.660103.723.551.2712018
Bờ Tây và dải Gaza2.903.500.0002.692.700.0002.903.500.0002018
Bolivia10.470.274.0969.341.206.36814.285.068.5962018
Bosnia và Herzegovina8.183.134.5817.245.879.9128.183.134.5812018
Botswana7.326.358.9306.957.515.8989.865.854.8812018
Brazil276.656.524.988258.207.840.133303.021.879.4842018
Brunei7.045.834.3366.012.294.73513.364.276.5692018
Bulgaria42.007.181.65439.222.875.25242.007.181.6542018
Burkina Faso4.144.558.5343.202.290.5794.144.558.5342018
Burundi189.622.650199.263.655235.403.2012018
Cameroon6.379.068.6576.490.020.6948.714.098.4802018
Campuchia15.135.150.38213.457.559.45715.135.150.3822018
Canada544.861.878.062512.176.315.812569.304.034.8932018
Cape Verde970.799.915817.306.514970.799.9152018
Chad4.057.771.2393.379.062.4414.757.756.2732018
Chile85.925.273.69879.229.595.17695.255.289.9522018
Colombia52.477.852.99247.059.502.78569.774.499.1402018
Comoros124.096.682109.106.918124.096.6822018
Cộng hòa Congo11.138.571.9438.182.172.50612.591.110.0632018
Cộng hòa Dân chủ Congo15.877.982.60613.401.989.66215.877.982.6062018
Công hòa Dominican20.400.820.80418.854.753.91020.400.820.8042018
Cộng hòa Séc192.222.918.480172.139.400.248192.222.918.4802018
Cộng hòa Síp15.730.169.97214.340.945.45915.730.169.9722018
Cộng hòa Trung Phi329.327.913264.485.381329.327.9132018
Costa Rica20.275.454.83119.229.169.89020.275.454.8312018
Croatia31.149.428.89028.200.329.61431.149.428.8902018
Cuba14.083.000.00013.690.000.00018.659.000.0002018
Djibouti680.619.422631.369.230680.619.4222018
Dominica236.479.407225.558.000236.479.4072018
Đan Mạch191.868.431.165179.922.030.574192.780.833.1452018
Đông Timor1.519.433.1151.450.396.5946.520.574.7662018
Đức1.877.006.116.0361.737.550.688.5021.877.006.116.0362018
Ecuador24.736.180.00021.727.767.00028.536.122.0002018
El Salvador7.532.560.0007.224.710.0007.532.560.0002018
Eritrea374.897.685101.385.281374.897.6852018
Estonia22.787.297.41020.369.648.22122.787.297.4102018
Ethiopia7.058.383.5436.235.229.0677.058.383.5432018
Gabon7.480.074.4316.171.276.34311.229.126.7272018
Gambia338.494.019241.197.596338.494.0192018
Georgia8.927.350.5787.580.731.3818.927.350.5782018
Ghana20.801.085.64317.537.473.27320.801.085.6432018
Greenland1.114.725.849939.223.2351.114.725.8492018
Grenada592.563.556578.320.444592.563.5562018
Guam1.128.000.0001.123.000.0001.128.000.0002018
Guatemala14.217.509.84114.213.557.61514.217.509.8412018
Guinea4.082.343.8024.708.748.0384.708.748.0382018
Guinea Bissau369.432.111374.071.500374.071.5002018
Guinea Xích đạo7.547.396.7427.066.305.03817.621.714.1692018
Guyana1.606.300.2421.606.400.0001.713.200.0002018
Hà Lan770.414.896.008693.661.019.704770.414.896.0082018
Haiti1.649.258.2541.583.962.0231.745.573.7682018
Hàn Quốc712.710.876.079659.615.510.844712.710.876.0792018
Hoa Kỳ2.350.175.000.0002.217.576.000.0002.371.027.000.0002018
Honduras9.946.150.3549.953.234.2869.953.234.2862018
Hồng Kông682.552.784.334644.884.129.754682.552.784.3342018
Hungary134.728.098.343123.338.351.755134.728.098.3432018
Hy Lạp78.773.229.21666.998.728.40182.807.605.3902018
Iceland12.219.355.34911.290.682.06212.219.355.3492018
Indonesia218.498.866.082204.999.366.083235.095.130.0182018
Iran113.240.667.70093.867.660.645149.568.368.9552018
Iraq98.528.527.79474.178.085.61898.528.527.7942018
Ireland467.881.973.573405.291.753.559467.881.973.5732018
Israel103.292.752.40595.633.022.905103.292.752.4052018
Jamaica5.035.423.8084.402.956.6895.738.046.9072018
Jordan15.074.612.13014.317.665.16215.546.826.5162018
Kazakhstan55.964.356.24443.714.755.37891.747.467.8512018
Kenya11.582.815.55710.439.798.89911.582.815.5572018
Kiribati24.524.83131.222.12359.432.0582018
Kosovo2.202.585.0081.926.194.4642.202.585.0082018
Kuwait60.237.388.72453.495.531.281130.085.744.9092018
Kyrgyzstan2.649.044.2372.638.474.0383.380.167.2592018
Lào5.787.433.7035.248.980.0005.787.433.7032018
Latvia20.517.590.45318.611.389.44920.517.590.4532018
Lebanon13.219.500.76112.734.994.32915.248.861.8332018
Lesotho967.978.0761.012.114.6571.230.764.2232018
Liberia849.000.000797.846.2001.060.553.0002018
Libya29.178.725.88814.460.327.77463.183.229.8142018
Liên bang Micronesia87.818.10082.807.20096.061.6002018
Lithuania43.821.104.50138.465.101.86843.821.104.5012018
Luxembourg156.182.075.765139.014.969.018156.182.075.7652018
Macao45.506.100.96040.582.357.33947.010.554.5192018
Macedonia7.646.443.5756.248.858.9707.646.443.5752018
Madagascar4.073.064.5043.350.071.7094.073.064.5042018
Malawi1.838.219.2951.791.105.9122.038.207.9562018
Malaysia246.919.421.716224.668.592.709254.020.261.4382018
Maldives3.290.067.7783.147.553.7403.299.197.7132018
Mali3.845.657.0423.536.676.6443.845.657.0422018
Malta21.022.975.42419.233.773.12521.022.975.4242018
Mauritania2.316.493.2862.167.498.5472.900.020.8102018
Mauritius5.782.686.5955.628.802.7756.276.838.6022018
Mexico480.015.559.589435.834.971.129480.015.559.5892018
Moldova3.440.576.8543.007.175.6313.440.576.8542018
Mông Cổ7.842.604.9506.831.989.2147.842.604.9502018
Montenegro2.356.258.2631.988.957.6292.356.258.2632018
Morocco45.362.823.75040.714.609.98845.362.823.7502018
Mozambique5.885.747.1335.151.491.7995.885.747.1332018
Myanmar13.320.128.5709.489.358.28613.320.128.5702018
Nam Phi110.144.257.121103.480.002.146126.844.544.7922018
Nam Sudan1.685.915.8732.598.634.92611.779.190.3652018
Namibia5.624.501.0575.088.882.8935.650.574.1172018
Nauru49.821.28045.336.19682.047.0162018
NaUy165.427.482.324144.703.606.690212.250.000.0002018
Nepal2.531.642.7062.263.315.2062.531.642.7062018
New Zealand55.850.884.30949.667.774.66556.282.664.6022018
Nga509.550.840.327411.264.114.852594.193.217.8552018
Nhật Bản863.818.609.301800.719.531.904919.000.611.1522018
Nicaragua5.506.948.0795.698.861.7795.698.861.7792018
Niger1.349.803.7491.292.849.0241.735.679.2972018
Nigeria49.491.550.09937.301.037.343144.917.468.5482018
Oman47.697.009.10336.894.668.40159.383.615.0852018
Pakistan26.661.402.11125.114.128.15330.699.243.9272018
Palau141.564.400155.832.200164.555.2002018
Panama26.320.762.50024.445.400.00030.399.600.0002018
Paraguay14.569.860.30914.191.128.08814.569.860.3092018
Peru55.995.557.71951.772.932.19255.995.557.7192018
Phần Lan107.268.014.57097.141.368.626127.905.375.7142018
Pháp870.409.422.465797.090.439.058870.409.422.4652018
Philippines104.845.645.15897.295.183.788104.845.645.1582018
Puerto Rico60.573.800.00071.090.900.00071.742.200.0002018
Qatar85.204.395.60472.397.252.747144.510.439.5602018
Quần đảo Bắc Mariana1.170.000.000903.000.0001.218.000.0002018
Quần đảo Faroe1.289.555.4331.464.071.2691.464.071.2692018
Quần đảo Marshall64.300.00053.566.700111.389.0002018
Quần đảo Solomon520.455.557595.075.929635.199.9952018
Romania99.754.135.37687.790.277.60699.754.135.3762018
Rwanda1.652.376.5481.666.361.0051.666.361.0052018
Saint Kitts và Nevis518.488.000531.193.481542.596.2592018
Saint Lucia612.703.704627.200.000627.788.8892018
Saint Vincent và Grenadines276.642.198291.293.109291.293.1092018
Samoa267.277.120262.106.681267.277.1202018
Senegal5.272.398.1894.598.102.9205.272.398.1892018
Serbia25.715.543.08422.298.811.51325.715.543.0842018
Seychelles1.384.001.5111.351.236.8711.384.001.5112018
Sierra Leone974.210.448915.541.7361.542.664.5192018
Singapore642.294.780.546580.099.283.076642.294.780.5462018
Slovakia103.545.562.10092.643.845.977103.545.562.1002018
Slovenia46.212.897.93540.158.389.97646.212.897.9352018
Somalia1.224.038.337994.373.7391.224.038.3372018
Sri Lanka20.256.022.00719.086.840.87020.256.022.0072018
Sudan4.186.806.71311.926.115.45013.138.471.5822018
Suriname2.295.476.0691.710.018.2152.295.476.0692018
Swaziland2.233.246.7861.831.871.6522.233.246.7862018
Tajikistan1.125.302.642899.345.3041.755.618.3872018
Tanzania8.072.890.8648.138.039.8199.028.242.3412018
Tây Ban Nha488.867.637.774450.999.733.024488.867.637.7742018
Thái Lan337.428.892.424310.393.903.323337.428.892.4242018
Thổ Nhĩ Kỳ226.981.860.165211.220.249.991226.981.860.1652018
Thụy Điển259.183.692.643242.876.804.346262.875.892.6172018
Thụy Sỹ461.777.344.809440.709.794.233495.206.231.6632018
Togo1.670.255.5841.584.671.4612.151.003.6032018
Tonga92.286.81385.489.80992.286.8132018
Trung Quốc2.655.609.104.8752.424.199.911.7052.655.609.104.8752018
Tunisia17.394.932.62816.722.532.58824.966.398.8312018
Turkmenistan9.239.000.0008.521.428.57120.688.070.1752018
UAE388.754.254.595384.043.567.052399.569.503.0632018
Úc310.569.723.277281.876.461.272332.126.211.5902018
Uganda5.349.653.2664.714.437.1515.349.653.2662018
Ukraine59.149.280.34453.867.411.62483.884.244.7752018
Uruguay12.517.888.05712.105.078.63613.474.880.8832018
Uzbekistan14.700.073.46412.897.516.78115.343.714.2972018
Vanuatu395.707.503383.446.598395.707.5032018
Venezuela80.524.231.88391.879.401.807112.179.378.9882018
Việt Nam233.650.693.469227.345.654.409233.650.693.4692018
Vương quốc Anh845.887.850.168794.770.830.236856.124.133.1492018
Ý658.594.046.157606.649.836.029658.594.046.1572018
Zambia9.999.332.9259.093.164.40011.353.601.8092018
Zimbabwe7.106.594.5714.333.000.0007.106.594.5712018

Chú thích

Mới nhất: Số liệu Xuất khẩu mới nhất thu thập được của một quốc gia (Năm hoặc Chu kỳ mới nhất).

Trước đó: Số liệu Xuất khẩu trước "Mới nhất" một năm (chu kỳ).

Cao nhất: Số liệu cao nhất trong giai đoạn 2008 - 2018

Thời gian: thời gian gần nhất mà số liệu của quốc gia đó được cập nhật