Bảng Chỉ số giá tiêu dùng (CPI) của các nước trên thế giới 2021

Quốc giaMới nhấtTrước đóCao nhấtThấp nhấtGiai đoạn
Ả Rập Saudi......126.2319.941963-2021
Afghanistan......149.9063.522004-2019
Ai Cập......319.941.181960-2021
Albania......123.455.111991-2021
Algeria......166.222.571969-2021
Ấn Độ......192.382.531960-2021
Angola......378.880.031996-2019
Antigua và Barbuda......118.5679.571998-2021
Áo......123.0017.821960-2021
Armenia......140.130.461993-2021
Aruba......109.5331.981980-2019
Azerbaijan......171.940.041991-2021
Ba Lan......123.930.021970-2021
Bahamas......119.6413.961966-2021
Bahrain......118.7717.971965-2021
Bangladesh......200.4424.281986-2021
Barbados......134.096.141966-2019
Belarus......587.300.041994-2021
Benin......116.0438.901992-2021
Bhutan......189.5713.941980-2021
Bỉ......120.8615.601960-2021
Bờ Biển Ngà......118.995.561960-2021
Bồ Đào Nha......112.011.181960-2021
Bờ Tây và dải Gaza......113.0754.921996-2021
Bolivia......150.820.031984-2021
Bosnia và Herzegovina......105.8585.052005-2021
Botswana......163.633.041974-2021
Brazil......187.120.051992-2021
Brunei......102.7049.401977-2021
Bulgaria......120.170.021985-2021
Burkina Faso......114.4310.711960-2021
Burundi......211.871.471965-2021
Cameroon......124.307.441968-2021
Campuchia......137.8544.511994-2021
Canada......121.5913.341960-2021
Cape Verde......113.2429.561983-2021
Chad......122.9538.131983-2021
Chile......142.080.011973-2021
Colombia......149.560.061960-2021
Comoros......108.2769.142000-2013
Cộng hòa Congo......129.1635.451985-2021
Cộng hòa Dân chủ Congo......133.850.011995-2016
Công hòa Dominican......148.480.441960-2021
Cộng hòa Séc......124.7734.891991-2021
Cộng hòa Síp......105.7613.861960-2021
Cộng hòa Trung Phi......160.9636.761980-2021
Costa Rica......132.020.251960-2021
Croatia......112.800.021989-2021
Djibouti......122.9870.071979-2020
Dominica......105.437.981964-2021
Đan Mạch......112.868.251960-2021
Đông Timor......146.2266.522002-2019
Đức......116.9924.651960-2021
Ecuador......124.140.011960-2021
El Salvador......114.661.881960-2021
Ethiopia......492.364.631965-2021
Fiji......132.308.321969-2021
Gabon......124.079.321962-2020
Gambia......196.462.281961-2021
Georgia......154.0110.901994-2021
Grenada......108.5817.311976-2021
Guatemala......153.801.751960-2021
Guinea......327.4632.152004-2021
Guinea Bissau......112.721.191987-2019
Guinea Xích đạo......130.2827.081985-2020
Guyana......123.2537.991994-2021
Hà Lan......120.5216.841960-2021
Haiti......305.360.851960-2021
Hàn Quốc......118.671.481960-2021
Hoa Kỳ......124.2713.561960-2021
Honduras......162.531.561960-2021
Hồng Kông......137.1028.991981-2021
Hungary......132.112.241972-2021
Hy Lạp......104.881.121960-2021
Iceland......138.570.041960-2021
Indonesia......156.480.021965-2021
Iran......719.480.141960-2020
Iraq......128.790.031960-2021
Israel......109.140.011976-2021
Jamaica......181.010.111960-2021
Jordan......127.727.661969-2021
Kazakhstan......201.240.371993-2020
Kenya......212.470.741960-2021
Kiribati......104.0680.472006-2019
Kosovo......122.2786.242002-2021
Kuwait......133.6920.061972-2021
Kyrgyzstan......185.2316.741995-2021
Lào......148.161.681988-2021
Latvia......120.951.131991-2021
Lebanon......612.3695.032008-2021
Lesotho......173.514.191973-2021
Liberia......223.1341.032001-2018
Libya......125.7110.781964-2013
Liên bang Micronesia......116.7070.891999-2020
Lithuania......125.410.371991-2021
Luxembourg......118.9617.091960-2021
Macao......145.2145.611988-2020
Macedonia......118.4627.591993-2021
Madagascar......192.060.571964-2020
Malawi......454.430.471980-2020
Malaysia......123.0521.271960-2021
Maldives......136.5624.801985-2021
Mali......113.4950.331988-2021
Malta......115.8920.901960-2021
Mauritania......138.2420.901985-2020
Mauritius......138.642.911963-2021
Mexico......154.680.011960-2021
Moldova......181.260.011991-2021
Mông Cổ......217.402.291992-2021
Montenegro......119.2582.212005-2021
Morocco......113.429.941960-2021
Mozambique......188.0457.242004-2020
Myanmar......168.180.151960-2019
Nam Phi......171.601.771960-2021
Nam Sudan......22,570.7194.132008-2021
Namibia......167.3062.572002-2021
Nauru......100.30100.002010-2012
NaUy......126.069.031960-2021
Nepal......206.372.971964-2021
New Caledonia......106.96100.002010-2016
New Zealand......120.784.991960-2021
Nga......199.370.051992-2021
Nhật Bản......105.4818.971960-2021
Nicaragua......177.0542.701999-2021
Niger......116.8111.671963-2021
Nigeria......354.300.071960-2021
Oman......114.2473.952000-2021
Pakistan......219.082.071960-2021
Palau......124.6473.112001-2021
Panama......122.5025.711960-2021
Paraguay......153.370.411960-2021
Peru......138.580.041989-2021
Phần Lan......115.138.141960-2021
Pháp......112.3910.431960-2021
Philippines......137.941.131960-2021
Qatar......116.1631.151979-2021
Quần đảo Cayman......106.0899.722009-2016
Quần đảo Solomon......137.012.461971-2021
Romania......133.460.021990-2021
Rwanda......165.952.301966-2021
Saint Kitts và Nevis......108.1531.651979-2021
Saint Lucia......112.468.201965-2021
Saint Vincent và Grenadines......111.7019.621974-2021
Samoa......119.343.631961-2021
San Marino......110.6384.732003-2017
Senegal......112.0310.951967-2020
Serbia......152.241.411994-2021
Seychelles......141.096.131970-2020
Sierra Leone......297.1971.852006-2021
Singapore......116.8327.521960-2021
Slovakia......121.2826.121991-2021
Slovenia......113.120.011986-2021
Sri Lanka......176.681.491960-2021
Sudan......16,245.890.011979-2021
Syria......143.201.421960-2012
Tajikistan......148.5728.352000-2016
Tanzania......193.600.101965-2020
Tây Ban Nha......114.022.861960-2021
Thái Lan......113.6910.211960-2021
Thổ Nhĩ Kỳ......314.810.011984-2021
Thụy Điển......113.469.211960-2021
Thụy Sỹ......100.2324.041960-2021
Togo......115.389.351966-2020
Tonga......128.786.881975-2020
Trinidad và Tobago......144.032.301960-2020
Trung Quốc......129.3726.051986-2021
Tunisia......173.4428.851983-2021
Tuvalu......100.50100.002010-2011
UAE......116.7886.952007-2020
Úc......124.277.961960-2021
Uganda......180.4736.091993-2020
Ukraine......289.350.201993-2020
Uruguay......239.980.011978-2021
Vanuatu......126.2619.571976-2021
Venezuela......2,740.2761.392008-2016
Việt Nam......171.8840.171995-2021
Vương quốc Anh......123.856.271960-2021
Ý......112.544.151960-2021
Yemen......157.583.841990-2014
Zambia......299.820.011985-2021

Chú thích

Mới nhất: Số liệu Chỉ số giá tiêu dùng (CPI) mới nhất tính đến thời điểm hiện tại.

Trước đó: Số liệu Chỉ số giá tiêu dùng (CPI) trước "Mới nhất" một năm (chu kỳ).

Cao nhất: Số liệu cao nhất được thu thập tính đến hiện tại.

Thấp nhất: Số liệu thấp nhất được thu thập tính đến hiện tại.

Gian đoạn: Thời gian bắt đầu và năm gần nhất mà số liệu được thu thập.